Thứ hai , ngày 24 tháng 11 năm 2014
   
Logo - Sports
                     
  * Bóng đá Tây Ban Nha *Bảng xếp hạng *Kết quả bóng đá TBN trực tuyến
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ TÂY BAN NHA - PRIMERA LIGA
 
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Chủ nhật , ngày 23 tháng 11 năm 2014
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 Real Madrid CF1210024611650121565012563530
2 FC Barcelona12912306650119264111142428
3 Atlético Madrid12822231265101766312661126
4 Valencia CF12732241165101536222981324
5 Sevilla FC12723191664201146303812323
6 Málaga CF1263315126420926213610321
7 Celta de Vigo1255217126321117623165520
8 Villarreal CF125341714630399623185318
9 Athletic Club1243510136321836114210-315
10 Getafe CF124269166222356204611-714
11 Rayo Vallecano1242615246213796213815-914
12 Eibar1234513196132610621379-613
13 Levante UD1233692662044166132510-1712
14 RCD Espanyol1225512166231856024411-411
15 Real Sociedad122461216621399603337-410
16 Deportivo La Coruña1224612216123813612348-910
17 Granada CF112456175113276132410-1110
18 Elche CF1224612246123596123715-1210
19 UD Almería11236914603358520346-59
20 Córdoba CF1207510206042476033613-107
 
Friday 03/10/2014
Saturday 04/10/2014
Sunday 05/10/2014
Friday 17/10/2014
Saturday 18/10/2014
Sunday 19/10/2014
Monday 20/10/2014
Friday 24/10/2014
Saturday 25/10/2014
Sunday 26/10/2014
Friday 31/10/2014

sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn