Thứ bảy , ngày 20 tháng 12 năm 2014
   
Logo - Sports
                     
  * Bóng đá Tây Ban Nha *Bảng xếp hạng *Kết quả bóng đá TBN trực tuyến
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ TÂY BAN NHA - PRIMERA LIGA
 
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Thứ năm , ngày 18 tháng 12 năm 2014
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 Real Madrid CF1513025513760124587013184239
2 FC Barcelona151122367760124385211242935
3 Atlético Madrid151023271386111977412861432
4 Sevilla FC15933251785301657403912830
5 Valencia CF158432813861118472321091528
6 Villarreal CF158342414740313984311151027
7 Málaga CF15834181485211147313710427
8 Celta de Vigo1555517177322118823369020
9 Eibar15555192172321112832389-220
10 Athletic Club1554613167322848224512-319
11 RCD Espanyol15456172384311277025516-617
12 Rayo Vallecano15528162872147108314918-1217
13 Getafe CF1544711198233477214712-816
14 Real Sociedad153571621832313107034311-514
15 Levante UD15357112972145178143612-1814
16 Deportivo La Coruña15348132482249147124410-1113
17 Granada CF152679257133388134617-1612
18 Córdoba CF1518611228053497133713-1111
19 UD Almería15249122480356137214611-1210
20 Elche CF15249123071245118125719-1810
 
Monday 01/12/2014
Saturday 06/12/2014
Sunday 07/12/2014
Monday 08/12/2014
Friday 12/12/2014
Saturday 13/12/2014
Sunday 14/12/2014
Monday 15/12/2014
Friday 19/12/2014
Saturday 20/12/2014
Sunday 21/12/2014

sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn