Thứ bảy , ngày 1 tháng 11 năm 2014
   
Logo - Sports
                 
  *Bảng xếp hạng bóng đá Euro * Bóng đá Tây Ban Nha *Bảng xếp hạng *Kết quả bóng đá TBN trực tuyến
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ TÂY BAN NHA - PRIMERA LIGA
 
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Thứ hai , ngày 27 tháng 10 năm 2014
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 FC Barcelona971123344001405311932022
2 Sevilla FC97111795410103430176822
3 Real Madrid CF97023310540116443011762321
4 Valencia CF962120855001534121551220
5 Atlético Madrid96211574310103531154820
6 Celta de Vigo944116115311117413054516
7 Málaga CF9432118532071411247315
8 Villarreal CF9423139420265522174414
9 Rayo Vallecano932411164112465212710-511
10 RCD Espanyol9243910522174402226-110
11 Eibar9243911513166411235-210
12 Getafe CF9315613521235410338-710
13 UD Almería9234710503246420234-39
14 Granada CF92346134112235122410-79
15 Athletic Club92256124121425104210-68
16 Deportivo La Coruña922511194112711511348-88
17 Real Sociedad91351014411277502337-46
18 Córdoba CF9054614503247402227-85
19 Elche CF91268214013165113715-135
20 Levante UD91264234004014512249-195
 
Friday 03/10/2014
Saturday 04/10/2014
Sunday 05/10/2014
Friday 17/10/2014
Saturday 18/10/2014
Sunday 19/10/2014
Monday 20/10/2014
Friday 24/10/2014
Saturday 25/10/2014
Sunday 26/10/2014
Friday 31/10/2014

sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: quangcao@sut.vn
sut.vn