Thứ sáu , ngày 27 tháng 3 năm 2015
   
Logo - sut.vn - Tin tức thể thao
                 
 
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ NGA
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Thứ bảy , ngày 21 tháng 3 năm 2015
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 Zenit St. Petersburg19143245111081128696211753445
2 CSKA Moskva201415481811902315951317133043
3 FK Krasnodar201154321895221681163216101438
4 Rubin Kazan20106428191264218128422107936
5 Dinamo Moskva181125392196122410951315111835
6 Spartak Moskva20105529239531169115241314635
7 Lokomotiv Moskva19964211311632148833275833
8 Kuban Krasnodar1969419211045114109243511-227
9 Terek Groznyi197482018115331368215712225
10 Mordovya Saransk196310133083144611326924-1721
11 FC Ufa2047916278044612124351015-1119
12 Ural Yekaterinenburg20521317301131712179216513-1317
13 Torpedo Moskva20371016341014571410235920-1816
14 Arsenal Tula2042141230111288189306412-1814
15 Amkar Perm193511133173137512048626-1814
16 FK Rostov20351217419315714110471027-2414
 
Saturday 07/03/2015
Sunday 08/03/2015
Monday 09/03/2015
Friday 13/03/2015
Saturday 14/03/2015
Sunday 15/03/2015
Monday 16/03/2015
Friday 20/03/2015
Saturday 21/03/2015
Sunday 22/03/2015

 
sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: quangcao@sut.vn
sut.vn