Thứ ba , ngày 28 tháng 6 năm 2016
   
Logo - sut.vn - Tin tức thể thao
                 
 
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ BỒ ĐÀO NHA - LIGA SAGRES
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Thứ hai , ngày 2 tháng 11 năm 2015
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 Sporting CP972018543108254101031323
2 FC Porto853016454101003120641218
3 Rio Ave FC95311595401524130107618
4 Sporting Braga952216454101524112121217
5 Benfica850320754011653102421315
6 Vitória Setúbal93511612514076421196414
7 FC Paços de Ferreira9423910521256421144-114
8 Estoril9414811431073510418-313
9 FC Arouca926187412156514031112
10 CS Marítimo93241114421175511349-311
11 Vitória Guimarães92437134121335122410-610
12 Belenenses924310214220745023317-1110
13 Boavista FC923459411212512247-49
14 CD Nacional922569422041500528-38
15 União Madeira713335312021401314-26
16 CD Tondela9126412511338401314-85
17 Académica Coimbra91264155113310401315-115
18 Moreirense9045615402226502349-94
 
Friday 01/05/2015
Saturday 02/05/2015
Sunday 03/05/2015
Monday 04/05/2015
Saturday 09/05/2015
Sunday 10/05/2015
Monday 11/05/2015
Sunday 17/05/2015
Monday 18/05/2015
Friday 22/05/2015
Saturday 23/05/2015

 
sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: quangcao@sut.vn
sut.vn