Thứ ba , ngày 31 tháng 3 năm 2015
   
Logo - sut.vn - Tin tức thể thao
                 
 
 
sut.vn
BẢNG XẾP HẠNG, KẾT QUẢ VÀ LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ BỒ ĐÀO NHA - LIGA SAGRES
 
 
  Bóng đá Việt Nam  |  Bóng đá Anh  |  Bóng đá Ý  |  Bóng đá Đức  |  Bóng đá Tây Ban Nha  |  Bóng đá Pháp  |  Bóng đá Hà Lan  |  Bóng đá Bồ Đào Nha  |  Bóng đá Scotland
 
  Bóng đá Nga  |  Bóng đá Hy Lạp  |  Bóng đá Thổ Nhi Kỳ  |  Bóng đá Brazil  |  Bóng đá Argentina  |  Bóng đá Nhật Bản  |  Bóng đá Mexico  |  Bóng đá Trung Quốc  |  Bóng đá Mỹ
 
Ngày cập nhật : Thứ bảy , ngày 21 tháng 3 năm 2015
 
  MP : Số trận đã đấu ;    W : Số trận thắng ;    D: Số trận hòa ;    L : Số trận thua ;    GF : Số bàn thắng ;    GA : Số bàn lọt lưới ;    +/- : Hiệu số thắng bại ;    Pts : Điểm số
 

TotalHomeAway
RnkTeamMPWDLGFGAMPWDLGFGAMPWDLGFGA+/-Pts
1 Benfica262123631312111032214101331115065
2 FC Porto2619525811131111313138412784762
3 Sporting CP25158246221385026111273220112453
4 Sporting Braga2614573917139222151353518122247
5 Vitória Guimarães2511773724137422471243513171340
6 Rio Ave FC269983332136521910133461422136
7 Belenenses259972526134631311125341215-136
8 FC Paços de Ferreira251069313513733221512336920-436
9 CD Nacional269611323613733178132381528-433
10 Moreirense2587102228124351012134451216-631
11 CS Marítimo2593133135137152014122281121-430
12 GD Estoril Praia26610103045134451722132651323-1528
13 Académica Coimbra2641481930131102121613346714-1126
14 Boavista FC257414204012615161513139425-2025
15 Vitória Setúbal256514184012525131413139526-2223
16 Arouca255515173912426111913139620-2220
17 Gil Vicente FC2531012194013265112112147819-2119
18 FC Penafiel26451725521321101332132471220-2717
 
Sunday 01/03/2015
Monday 02/03/2015
Friday 06/03/2015
Saturday 07/03/2015
Sunday 08/03/2015
Monday 09/03/2015
Friday 13/03/2015
Saturday 14/03/2015
Sunday 15/03/2015
Friday 20/03/2015
Saturday 21/03/2015
Sunday 22/03/2015
Monday 23/03/2015

 
sut.vn
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: quangcao@sut.vn
sut.vn